๏ฟฝ๏ฟฝิญ๏ฟฝาต๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝยบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ
หัวหน้าแผนก
นางวนิดา คณะธรรม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหาร-ขนม ครูประจำ แผนกวิชาอาหาร-ขนม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายภิรมย์ ทองตัน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ครู ชำนาญการ
| นางมรกต จันทร์เจริญ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายโชคชัย แก้วเรือง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเสริมสวย-ตัดผม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม หัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นายณรงค์กร จรดล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นายศราวุธ ทองคำยาน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน ศูนย์บริการสนับสนุนฯ(DSS) ครูผู้ช่วย
| นางสาวชวัลลักษณ์ สีมารักษ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูผู้ช่วย
|
หัวหน้างาน
นายพรภูมิ สุขสัญญากิจ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
| นางภนิดา เมธารัชตกุล หัวหน้างาน งานความร่วมมือ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู
| นางสาวจุฑาพร รูปมาต หัวหน้างาน ศูนย์บริการสนับสนุนฯ(DSS) พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน ศูนย์การศึกษาพิเศษอาชีวศึกษา ศึกษานิเทศก์
| นายไพรสัณฑ์ เบ็ญพาด หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ศึกษานิเทศก์
| นางสาวนิลุบล ตันหน้อย หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ครู ชำนาญการ
| นางสาวเจนจิรา พรมวงศ์ หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครู
| (ฝ่ายวิชาการ) นางสาวปัณณ์ณัช รักบุญถิ่น หัวหน้างาน EEC เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ
| นายอดุลย์ พัดวี หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูจ้างสอนพิเศษ เมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ
| นายพีระพงษ์ พาจันดี หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครู
| นางสาวนารีรัตน์ ตาละลักษมณ์ หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูผู้ช่วย
| นายพงศ์ชนัณฒ์ โยธารักษ์ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยหัวหน้างาน ศูนย์บริการสนับสนุนฯ(DSS) ครูผู้ช่วย
| นายอรรถกฤต จันทร หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ครูผู้ช่วย
| นางพัสสุดา เรืองวัฒนานนท์ หัวหน้างาน งานบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ ครูผู้ช่วย
| นายอนุรักษ์ ศรีเลิศ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน ศูนย์การศึกษาพิเศษอาชีวศึกษา ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ ครูผู้ช่วย
|
ครูประจำ
นายนครินทร์ กำเงิน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
| นายวัชรพงษ์ ฤทธิ์ประเสริฐ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูผู้ช่วย
| นายนพพร อ่อนจันทร์ ครูประจำ แผนกวิชายานยนต์ไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ครูผู้ช่วย
| ว่าที่ร้อยตรีหญิง ภัทราพร แสงพรม ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครูผู้ช่วย
| นายครองราชย์ หนูฤทธิ ครูประจำ เมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
|
ครูจ้างสอนพิเศษ
นางศจีรัตน์ สุวรรณโพธิ์ ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาการโรงแรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
| นางโชติมา นวลจันทร์ ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาการโรงแรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวจารุวรรณ ขวัญแก้ว ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาเสริมสวย-ตัดผม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
| นายมงคล ยินดี ครูจ้างสอนพิเศษ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้างาน ศูนย์การศึกษาพิเศษอาชีวศึกษา
| |
ลูกจ้างประจำ
(ฝ่ายพัฒนาการศึกษา) นายกิตติพัฒน์ รุ่งเรือง ลูกจ้างประจำ งานปกครอง ลูกจ้างประจำ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| (ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน) นางสาววิไล หอมปลื้ม ลูกจ้างประจำ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ลูกจ้างประจำ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
|
ลูกจ้างชั่วคราว
(ฝ่ายวิชาการ) นางสาวศจี เรืองศรี ลูกจ้างชั่วคราว งานวัดผลและประเมินผล เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| (ฝ่ายแผนงานฯ)นางสาวกัณชริษา เฉลิมศักดิ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เจ้าหน้าที่ EEC
|
พนักงานราชการ(สอน)
นางสาวบงกชรัตน์ องอาจ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์บ่มเพาะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ศึกษานิเทศก์
|
พนักงานราชการ(งาน)
นางสาวโสภา แก่นแก้ว พนักงานราชการ(งาน) งานพัสดุ พนักงานราชการ(งาน) EEC
| (ฝ่ายบริหารทรัพยากร) นางสาวศศิธร ผันผ่อน พนักงานราชการ(งาน) งานการเงิน
|
|